2024 ASUS Zenbook 14 OLED UX3405MA-QD552WS: പുതിയ യുഗത്തിലേക്കുള്ള വാതായനം

ASUS Zenbook 14 OLED UX3405MA-QD552WS

ഇന്ത്യയിലെ ടെക് ലോകത്തേക്ക് ASUS അവതരിപ്പിച്ച പുതിയ 2024 Zenbook 14 OLED UX3405MA-QD552WS എന്ന ലാപ്ടോപ്പ് പുതിയ ടെക്നോളജിയുടെയും ഡിസൈനിന്റെയും മികവുകളെ ഉപയോക്താക്കൾക്ക് മുന്നിൽ വയ്ക്കുന്നു. ₹96,990 എന്ന ആകർഷകമായ ലോഞ്ച് വിലയിൽ, ഇത് പ്രൊഫഷണൽസ്, വിദ്യാർത്ഥികൾ, ടെക് എന്തുസിയാസ്റ്റുകൾ തുടങ്ങിയവരുടെ ആവശ്യങ്ങളെ സമ്പൂർണ്ണമായി പൂരിപ്പിക്കുന്നു.

ഡിസൈൻ ആൻഡ് പോർട്ടബിലിറ്റി

1.2 കിലോഗ്രാം ഭാരം മാത്രമുള്ള ഈ ലാപ്ടോപ്പ് 14.9 മില്ലിമീറ്റർ കനത്തിലാണ്. ഇതിന്റെ സോഫിസ്റ്റിക്കേറ്റഡ് പോണ്ടർ ബ്ലൂ നിറവും മോണോഗ്രാം ലിഡ് ലോഗോയും പരിസ്ഥിതി ബോധത്തോടുകൂടിയ ഉപയോക്താക്കളെ ആകർഷിക്കുന്നു.

പവർ ആൻഡ് പെർഫോമൻസ്

Intel Evo Core Ultra 5 Processor 125H പവർഡ്, 16GB റാം ഉം 1TB SSD ഉം ഉള്ള ഈ ഡിവൈസ്, ഉയർനന പ്രകടനവും വേഗതയും ഉറപ്പുവരുത്തുന്നു. Intel Arc Graphics ഉപയോഗിച്ചുള്ള ഗ്രാഫിക്സ് പ്രകടനം ഗെയിമിംഗ്, ക്രിയേറ്റീവ് ഡിസൈൻ, വീഡിയോ എഡിറ്റിംഗ് തുടങ്ങിയ ആവശ്യങ്ങൾക്ക് അനുയോജ്യമാക്കുന്നു.

ASUS Zenbook 14 OLED UX3405MA QD552WSspecs

ഡിസ്പ്ലേ ആൻഡ് വിഷ്വൽ എക്സ്പീരിയൻസ്

35.56 സെന്റിമീറ്റർ (14 ഇഞ്ച്) FHD OLED HDR ഡിസ്പ്ലേയും 600 nits ഉയർന്ന പീക്ക് ബ്രൈറ്റ്നെസ്സും ഉപയോഗിച്ച്, സൂക്ഷ്മവും അത്യന്തം ജീവന്തവുമായ വിഷ്വൽ എക്സ്പീരിയൻസ് നൽകുന്നു. ദീർഘനേരം ഉപയോഗിച്ചാലും കണ്ണുകൾക്ക് ക്ഷീണം കുറയ്ക്കുന്ന ടിയുവി ആൻഡ് എസ്ജിഎസ്-സർട്ടിഫൈഡ് ലോ ബ്ലൂ-ലൈറ്റ് ലെവലുകളും ഈ മോഡലിന്റെ പ്രത്യേകതയാണ്.

കണക്ടിവിറ്റി ആൻഡ് സെക്യൂരിറ്റി

ASUS Zenbook 14 OLED UX3405MA QD552WS display

രണ്ട് Thunderbolt™ 4 USB-C®, USB 3.2 Gen 1 Type-A, HDMI® 2.1, ഓഡിയോ കോംബോ ജാക്ക് എന്നിവ സമ്പൂർണ്ണമായ കണക്ടിവിറ്റി ഓപ്ഷനുകളും, ക്യാമറ പ്രൈവസി ഷീൽഡ്, പാസ്‌വേഡ് രഹിത മുഖം ലോഗിൻ വഴി ഉയർന്ന സുരക്ഷയും ഈ ലാപ്ടോപ്പിനെ ഉപയോക്താക്കളുടെ ഡാറ്റയും സ്വകാര്യതയും ഉറപ്പുവരുത്തുന്നു. ഇത് ഓണ്‍ലൈൻ യോഗങ്ങളിലും വെബിനാറുകളിലും ഉപയോക്താക്കളെ മികച്ച രീതിയിൽ പ്രതിനിധാനം ചെയ്യാൻ സഹായിക്കുന്നു.

ബാറ്ററി ലൈഫ് ആൻഡ് ചാർജിംഗ്

75 Wh ബാറ്ററി കപ്പാസിറ്റിയോടു കൂടിയ ഈ ഡിവൈസ്, ദിനം മുഴുവൻ സ്റ്റാമിന നൽകുന്നു. USB-C® Easy Charge വഴി വേഗത്തിൽ ചാർജ് ചെയ്യാനും കഴിയുന്നു, ഇത് യാത്രകളിൽ ഉപയോക്താക്കൾക്ക് അധിക സൗകര്യം നൽകുന്നു.

ഓഡിയോ ആൻഡ് മീഡിയ

സൂപ്പർ-ലീനിയർ സ്പീക്കറുകൾ, സ്മാർട്ട് ആംപ്ലിഫയർ, ആസുസ് ഓഡിയോ ബൂസ്റ്റർ എന്നിവ വഴി നൽകുന്ന ശക്തിയേറിയ, ക്രിസ്റ്റൽ-ക്ലിയർ സൗണ്ട് അനുഭവം ഉപയോക്താക്കളെ കൂടുതൽ അമര്‍ഷിക്കുന്നു. നീണ്ട സമയം വീഡിയോകൾ കാണലും, ഓൺലൈൻ മീറ്റിംഗുകളിൽ പങ്കെടുക്കലും വളരെ ആസ്വദിക്കാനുള്ള അവസരം ഈ സംവിധാനങ്ങൾ നൽകുന്നു.

കീബോർഡ് ആൻഡ് ടച്ച്പാഡ്

ക്വയറ്റ് കീബോർഡ് ടെക്നോളജി ഉപയോഗിച്ച് മികച്ച ടൈപ്പിംഗ് അനുഭവം നൽകുന്നു, ഇത് ശബ്ദം കുറയ്ക്കുന്നതിനു പുറമേ, ഡാറ്റ എൻട്രി ജോലികളെ ലളിതമാക്കുന്നു. ASUS NumberPad 2.0 ഉള്ള ടച്ച്പാഡ് നമ്പർ ക്രഞ്ചിംഗ് ജോലികൾക്കും സഹായകമാണ്.

സോഫ്റ്റ്വെയർ ആൻഡ് അഡിഷണൽ ഫീച്ചേഴ്സ്

MyASUS, ScreenXpert, GlideX തുടങ്ങിയ പ്രീ-ഇൻസ്റ്റാള്‍ ചെയ്ത സോഫ്റ്റ്വെയറുകൾ ഉപയോക്താക്കൾക്ക് ഉപകരണത്തെ കൂടുതൽ കസ്റ്റമൈസ് ചെയ്യാനും കൂടുതൽ പ്രൊഡക്ടീവിറ്റി ലഭ്യമാക്കാനും കഴിവുകൾ നൽകുന്നു.

English version: ASUS Zenbook 14 OLED UX3405MA-QD552WS Launched in India ( Intel Evo Core Ultra 5 125H Processor / Intel Arc Graphics / 14-inch OLED HDR display )

ASUS Zenbook 14 OLED UX3405MA QD552WS ports

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *